HILLARIOUS! Aki Kenyans are bad news! Ati WAMUNYOTA’S NATIONAL ANTHEM

Ee Mungu nguvu yetu,
 Ilete bar haraka kwetu,
Haki kuwe na gals bila mbricha,
 Natukunywe na undugu,
 Kimani na Wambugu,
 Raha tujipe kwa ustadi.

Amkeni walevi wetu,
 Tuwake sote kwa bidii,
Nasi tujichoche kwa nguvu,
Bia yetu ya Kane,
Tunayoipenda,tuwe tayari kuilinda.

 Natukunywe kane yetu,
 Ee-ndio wajibu wetu,
Kane yastahili heshima,
Tunawe mikono,
 Pamoja besini,
Kula kuku, supu na ugali.

Post a comment

[facebook]

Author Name

Contact form

Name

Email *

Message *

Powered by Blogger.